ผมยอมรับว่าผมผิด..ฟังข้อมูลไม่ครบถ้วนจนเกิดปัญหา.เเต่หัวหน้าพุดเเรงกับเด็กฝึกงานเกินไป..ขู่ไม่ให้จบการฝึก😵😩 ควรทำใงดี

ผมอยู่.ป.ว.ช1ช่างไฟฟ้า

มาฝึกงาน6เดือนตอนนี้เหลืออีกไม่กี่วันกะจบเเร่ว

เเต่เมื่อวานผมมาสายเเละไม่ทำอะใรเรย

เเค่กวาดสถานที่ฝึกเเละอยุ่เชยๆเค้าไม่ได้สังทำอะใร

เเต่มาวันนี้ผมเข้างาน08:10

เค้า.ด่าว่าผมพุดเสียๆหายๆที่ร้านของ.เค้า

เเละไปบอกคนอื่นว่าทำงานหนักทำ7วันไม่มีวันหยุด

เข้าก่อน08:00เลิก22:00-00:00ตลอด

วันที่9เดือนมีนาคม.จนถึง23มีนาคม

ผมทำไม่ใหวผมเลยมาทำ08:00-17:00

เค้าก็เริ่มว่าผมทำไม่ถุกทำไม่เหมือนเค้า

ผมอายุเเค่15ค่าเเรงที่ทำ08:00-22:00.100ต่อวัน

เเต่ผมไม่ได้ทำเครื่องใช่ไฟฟ้า

ผมทำร้านสเต็กที่เค้าเป็นเจ้าของ

1วันที่ผมต้องทำกับเเค่เเรง100

ล้างจาน.เช็ดจาร.ล้างเเก้ว.เช็ดเเก้ว.เช็ดช้อน.มีด.ซ้อม.
กวาดร้าน.ถูพืน.จัดโต้ะ
.ยกเเก๊ส.ยกถังน้ำกิน.
ยกน้ำเเข็ง.เติมซ๊อดมะเขือเทศ
กับซ๊อดพริก.
บีบซ๊อดสลัดพัก.ซ๊อดบาบีคิว
.ถูโต๊ะ.จัดเก้าอี้.หั่นกลั่ม.รวมถึงวัตถุดดิบอื่นๆ

e.p1

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่