ขอลิสเพลงอินดี้หรือไม่อินดี้สากลใหม่ๆหน่อยค้าาา

เราอยากได้เพลงใหม่ๆฟังเพิ่มค่ะ แนวที่ฟังหรือวงที่ฟังจะอินดี้ซะส่วนใหญ่ตอนนี้มี The Undercover Dreams lover / Sticky Fingers / Bakar / Umi / Jeff Bernat / Mac Ayres / Mk.gee / The 1975  / LANY / Tom Misch / The Academic / The F-16's / SPINN และมีอีกมากมาย แต่ตอนนี้เบื่อๆค่ะอยากหาเพลงใหม่ๆฟังบ้าง ขอบคุณค้าาา พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น