ไม่ไหวแล้ว work from home ทำพิษ แนะนำเก้าอี้ทำงานดีๆหน่อยค่ะ! T_T

เพราะเจ้าไวรัสโควิด บริษัทเราก็สั่งให้ work from home เหมือนบริษัทอื่นๆนั่นแหละ แต่ปัญหามันอยู่ที่บ้านเราไม่มีเก้าอี้ดีๆ ที่เหมาะกับการนั่งนานๆ เลยค่ะ ทำงานแล้วทรมานมากกกกกก เอาเก้าอี้กินข้าวมาใช้แต่มันไม่เวิร์คเท่าไหร่ ไม่รู้ระหว่างโควิดกับหลังไหล่พัง อะไรจะเกิดขึ้นก่อนอมยิ้ม08

เพื่อนๆ พอจะแนะนำเก้าอี้ทำงานราคาไม่แรงมากที่พอเอามาใช้ยามวิกฤตอย่างนี้บ้างมั้ยคะ จังหวะนี้เบี้ยน้อยหอยน้อย ไอเท็มถูกและดียังมีอยู่บ้างมั้ยน้ออมยิ้ม07  รบกวนทุกๆท่ายช่วยชี้ทางด้วยนะคะอมยิ้ม02
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่