เรียงชื่อเรื่องในจักรวาล CLAMP ให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ พอดีระหว่างดูเรื่อง xพลังล้างโลก ก็ค้นข้อมูลไปด้วยแล้วก็เจอข้อมูลว่าต่อจากโตเกียวบาบิโลนบ้าง แล้วตัวละครนี้ก็จะไปเชื่อมในเรื่องซึบาสะด้วย บลาๆๆ เราอ่านไปเรื่อยๆเพลินๆจนติดใจ เลยอยากทราบว่าควรเริ่มดูเริ่มอ่านจากเรื่องอะไรและไล่ลงมาเป็นเรื่องๆค่ะ ขอความกรุณาด้วยนะคะ><
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่