ช่วยดูประกันรถเราทีค่า แบบนี้โอเคไหมคะ เราสงสัยว่าเบี้ยมันแอบน้อยไปนิดนึง ปกติไหมคะ

กำลังจะต่อค่ะ อันล่าสุดจริงๆมันคือ ราวๆ24,000.. แต่ได้ส่วนลดจากที่ไม่เคยเคลม 7,000 ราคาเลยออกมาอย่างที่เห็น (17,000)

รถเราเข้าปีที่ 3 ค่ะ (ปีแรกใช้ของที่อื่น), City, ทีมาถามเพราะว่า ทำไมเบี้ยประกันน้อยจังคะ 360,000 เอง (หรือมันลดลงตามปีตามปกติคะ?)
ที่เซลชอบโทรมาเสนอ เราเห็นเค้าถูกกว่านี้ เบี้ยก็ 4-500,000 เลยค่ะ (แต่เราอยากใช้ที่เก่า คือที่ที่ให้ดูค่ะ กรุงเทพประกัน)

ถ้าท่านๆเห็นว่าไม่มีอะไร จะได้โอนเงินค่ะ อาทิตย์หน้าหมดแล้ว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่