ช่วยหารูปด้วยค่ะTT คาใจมา 3 วันแล้ว เป็นตัวละครผมสีม่วง ตาสีส้ม เหลือง

คือเราเคยวาดเมื่อนานมาแล้ว แล้วอยากลองวาดดูอีกทีนึง แต่หาภาพต้นฉบับไม่เจอเลย รูปที่เคยวาดนานมาแล้วคือ เป็นตัวละครตัวนึงที่ลักษณะผอม ผมสีม่วง หยักศก ตาส่วนบนสีส้ม ส่วนล่างสีเหลือง มีผมปิดตาข้างนึง ผิวขาว ใส่เสื้อสีชมพูอ่อน แล้วก็มีเหมือนผ้า หรือหมวกที่ดูฟู ๆนุ่ม ๆ อยู่บนหัว สีเหลืองอ่อนมาก ๆ เท่าที่จำได้ก็ประมาณนี้ค่ะ ถ้าใครรู้จัก หรือพอจะมีภาพที่คล้าย ๆ กับที่อธิบายไป ก็ช่วยหน่อยนะคะ มันคาใจเรามา 3 วันแล้ว (T^T)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่