เราสามารถเลื่อนจ่ายค่าธรรมเนียมบัตรATM ได้มั้ยครับ เนื่องจากผมโดนพักงานจากพิษโควิท

พอดีเพิ่งโดนพักงานเมื่อวาน เนื่องจากพิษโควิท จึงทำให้ที่ทำงานไม่มีเงินพอมาจ่ายค่าจ้าง ซึ่งผมทำบัตรATM SCB บัตรเดบิต เอส สมาร์ท พลัส (บัตรสีเทา)เอาไว้ (จริงๆไม่เชิงอยากทำ แต่โดนแกมบังคับ อย่างที่ใครหลายๆคนโดนนั้นแหละ ด้วยข้ออ้างว่าบัตรธรรมดาหมด) เราสามารถเลื่อนจ่ายได้มั้ยครับ มันใกล้ครบกำหนดจะจ่ายแล้ว ประมาณ500บาทอยู่ อาจดูน้อย แต่ช่วงนี้สำหรับคนโดนพักงานอะไรประหยัดได้ก็ต้องประหยัดเอาไว้ก่อน เพราะไม่รู้จะพักไปกี่เดือน

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่