จะติดตั้งเครื่องกรองน้ำ RO แต่อยากได้แบบต่อกับเครื่องทำน้ำเย็นครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมดูเครื่องกรองน้ำ RO ไว้แล้ว กะจะเอามาใช้ที่สำนักงาน
แต่เดิมที่นี่ใช้เครื่องทำน้ำเย็นแบบที่เอาถังน้ำมาคว่ำใส่ทางด้านบน
เครื่องทำน้ำเย็นที่ว่า รูปร่างประมาณข้างล่างนี้ครับ

ทีนี้ถ้าผมจะต่อเครื่องกรองน้ำ RO เข้าไปแล้วให้น้ำมาออกในเครื่องทำน้ำเย็น
ผมต้องใช้อุปกรณ์อะไรเพิ่มอีกบ้างครับ 

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่