สอบถามหน่อยค่ะ

เนื่องจากเรากำลังทำโปรเจคส่งให้กับอาจารย์ และได้รับมอบหมายงานมาให้หาข้อมูล
อยากถามถึงบุคคลที่เป็นเจ้าของกิจการ เจ้าของบริษัท เจ้าของอาชีพไหนก็ได้นะคะ ทุกสายงานเลย
ถ้าหากคุณมีความจำเป็นต้องรับบุคคลากรที่มีอายุเกิน 60 ปี เข้าไปทำงานในบริษัทของคุณ คุณจะให้ผู้สูงอายุรายนั้นทำงานในตำแหน่งอะไรได้บ้าง?
(ที่ไม่ใช่ รปภ พ่อบ้าน แม่บ้าน) รบกวนตอบหน่อยนะคะ 
(ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคำตอบค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่