The K2 อยากได้อธิบายแบบละเอียดๆ

กระทู้นี้สำหรับคนที่ว่างอาจจะถามเอยะหน่อย

.
🔥Part-ระบาย
ขอเปิดประเด็นก่อนครับ
เป็นซีรีส์ที่ผมดู 2 ตอนแรกสนุกมากๆ
เป็นซีรีส์ที่ผมดูจนลืมเวลา
แต่ถัดจาก 2 ตอนนั้น เหมือนดูแนวทริลเลอร์ อึดอัด กระอักกระอ่วนไปทั้งเรื่อง ทำไมมันเข้าใจยากขนาดนี้
คือถัดจาก 2 ตอน คือไม่รู้เรื่องเลย เรื่องของครอบครัว
แต่รู้เรื่องการเมืองทุกฉาก
.
🔥Part-ระบาย.1
อันนี้ผมดูซับไทย มีอยู่ช่วงประมาณตอน 15 ผมไม่เข้าใจประโยคหนึ่งแล้วก็กรอซ้ำยังไงก็ไม่เข้าใจ เลยลองเข้าเว็บเถื่อนไปดูแบบพากย์ไทย พอฟังพากย์เท่านั้นแหละ เข้าใจเลย ก็คิดว่าตัวเองก็ดูซีรีส์ซับมาหลายเรื่องแต่ก็เข้าใจหมดนะ ซับมันมั่วรึป่าว (ซับดูในnetflix)
.
❓Part-คำถาม
1.พ่อของแม่เลี้ยง ฆ่าแม่อันนาทำไม
2.ช่วยสรุปตอนจบ (พาทของครอบครัว) ทีครับ ว่ามันเป็นมายังไง(อันนี้ขอแบบละเอียดเลยยิ่งดีครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่