ใครเคยเจอ เส้นผมผู้หญิงเป็นมัดๆ ในบ่อบาดาลบ้าง?

เรื่องมีอยู่ว่า ที่บ้านผม จ้างช่างมาล้างบ่อ แล้วช่างลงไปล้างบ่อตามปกติของช่าง ผ่านไปสักพักใหญ่ ช่างตะโดนเรียก บอกว่า เจอบางอย่างให้ไปดู มันคือ เส้นผมมนุษย์ยาวๆ เป็นมัด 1 มัด ทำให้ตกใจกันทั้งบ้าน 

ผมจึงอยากรู้ว่า แบบนี้คือโดนคนเล่นของใส่หรือเปล่า หรือเกิดเหตุการณ์แบบนี้ได้ยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่