อยากทำงานช่วงปิดเทอม

พอดีตอนนี้ผมอยู่ในช่วงปิดเทอมหนะครับกำลังจะขึ้นมหาลัยแต่กว่ามอผมจะเปิดก็เดือน7นู้นแล้วอีกอย่างโควิดก็กำลังระบาดอยู่ซึ่งใจจริงอยากจะฝึกทำหุ่นยนต์สักตัวพัฒนาไปเรื่อยๆแต่ติดตรงไม่มีทุนนี้แหละครับเลยคิดว่าช่วงปิดเทอมน่าจะพอมีอะไรสักอย่างที่พแตะทำได้ส่วนตัวก็เป็นเด็กติดเกมปกติคนนึงอยากจะสตรีมเกมน่ะแต่ไม่ค่อยมีคนดูตอนนี้ก็ไล่สตรีมช่วงว่างแต่เราคิดอยากจะทำอะไรที่มันสร้างรายได้จริงถ้าได้เราก็อยากให้มันเกี่ยวกับเกมไม่จำเป็นว่าต้องเป็นงานอะไรขอแค่สอนให้ผมอาจจะสอนผมสักเดือนแล้วค่อยจ้างผมในเดือนต่อไปก็ได้แต่ขอแค่ได้เงินจริงๆและอยากจะสนับสนุนผมจริงๆเพราะผมต้องการทุนไปศึกษาเกี่ยวกับระบบAIและระบบต่างๆต่อ
ฝากด้วยครับ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่