สอบถาม เกียวกับการฉีดวัคซีนโรคพิษสุนักบ้า ให้แมวครับ

สอบถาม เกียวกับการฉีดวัคซีนโรคพิษสุนักบ้า ให้แมวครับ  เว้นระยะเกิน 1ปี จะเป็นอะไรไหม แมวจร ฉีดวัคซีนให้เกือบทุกปี ช่วงเดือน มีนาคม  แต่ปีนี้ น่าจะอีก 2 เดือนถึงได้ไปทำวัคซีนโรคพิษสุนักบ้า แล้วคนจะเป็นอะไรไหมครับ ถ้าโดนแมวกัดหรือข่วน ในช่วง 2 เดือน ที่ไม่ได้ทำวัคซีนโรคพิษสุนักบ้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่