《จุดเริ่มต้นของการติ่ง》

ตอนแรกเราไม่รู้เลยนะ ว่าบอมธนินหน้าตาเป็นยังไง คือ...เราไม่ดูละครน่ะ55 แต่ก็เคยได้ยินชื่อมาบ้าง พอจะรู้ว่าเป็นพระเอกละคร จำได้ว่าสมัยสุภาพบุรุษจุฑาเทพออนแอร์ ชื่อคุณชายรัชชานนท์ดันไปตรงกับเพื่อนสนิทเรา เราเลยล้อใหญ่เลยว่า"คุณชายรัชชานนท์ไม่หล่อๆๆ" สมัยนั้นเคยเห็นแว๊บๆแค่คุณชายพุฒิภัทร แม่ก็ชอบบอกว่าคนนี้หล่อๆ เราเลยอุปทานตามไปด้วยเลยว่าเจมส์ จิหล่อ แล้วก็ไม่มองคนอื่นเลย555 จนเวลาผ่านไปนานแสนนานนนน แม่เราก็บอกว่า"รู้มั้ยว่าพระเอกคนไหนหล่อสุดในช่อง3"
เราก็ตอบชื่อพระเอกช่อง3คนนึงไป แม่ก็บอกว่า"ไม่ใช่ๆ บอมธนินหล่อสุด มีแต่คนบอกว่าตัวจริงหล่อมาก หล่อที่สุดในช่อง3เลย" ตอนนั้นก็ไม่ได้คิดอะไร...ก็ปล่อยผ่าน แต่จู่ๆมีวันนึงที่เรารู้สึกเบื่อๆ เลยเสิร์ชหาละครบอมดู ปึ๊ง!!...คุณชายรัชชานนท์จ้าา555 เราก็แบบ..อ้าวคนนี้เองหรอบอมธนิน ดูไปดูมาติดค่ะ ติดเสร็จ ติ่งเลยจ้า ไม่ใช่แค่เรานะ แม่เราด้วย55 ได้ยินชื่อบอมไม่ได้หันขวับกันทั้งแม่ทั้งลูก😂แล้วติ่งบอมคนอื่นล่ะคะ มาติ่งบอมกันได้ยังไง?มาแชร์กันหน่อยนะคะ ระหว่างรอละครใหม่พี่บอม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่