เรื่องขออยู่ต่างประเทศ เพราะประเทศลาวไม่ให้คนลาวกลับประเทศ

คือแม่ผมเป็นคนสัญชาติลาวครับ แต่ประเทศลาวให้คนลาวกลับประเทศวันนี้เป็นวันสุดท้าย เนื่องจากมาตรการป้องกันไวรัส corona ปี 2019 แต่ว่าแม่ผมกลับไม่ได้ครับ เพราะแม่ไม่อยากไปอยู่ที่ลาวอะครับ อยากอยู่ที่ไทย[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ แม่ผมจะทำอย่างไรถึงจะอยู่ต่อได้อะครับ

ผมอาจจะเขียนงง ๆ หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่