เพื่อนๆ ชาวพันทิป ใช้แพคเกจอินเทอร์เนตบ้าน+มือถือไหนกันบ้างคะ

เราไปอยู่ต่างประเทศมา 4 ปี เพิ่งกลับมาอยู่ไทย ตอนนี้ก็อยู่ระหว่างกักตัวเอง 14 วัน
เข้ามาอยู่บ้านใหม่ อยากจะติดตั้งหลายๆ อย่างค่ะ 
1. อินเตอร์เนตบ้าน
2. อินเตอร์เนตมือถือ (ตอนนี้ใช้ของเอไอเอสอยู่ค่ะ)

จากข้อ 1 และ 2 อยากลองหาแพคเกจคุ้มๆ จากเครือข่ายไหนก็ได้ค่ะ

3. ที่บ้านพักสัญญาณโทรทัศน์คือไม่ดีมากๆๆ กำลังคิดจะซื้อกล่องรับสัญญาณทีวีด้วย แนะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่