สอบถามเรื่องเทอร์โบ fortuner 2-kd ค่ะ

เรื่องมีอยู่ว่ารถไม่มีกำลังแล้วเอาเข้าศูนย์ ช่างแจ้งว่าเทอร์โบเสียได้ยินราคาเทอร์โบความดันแทบขึ้นค่ะ ยุคนี้ค้าขายไม่ค่อยดีสู้ราคาไม่ไหวค่ะ เลยอยากจะซ่อมแต่คิดว่าซ่อมก็คงต้องพังอีกเลยหาข้อมูลมาเขาบอกว่าเทอร์โบ ดีแม็ก 3000 มันทนแล้วก็คุ้ม อันนี้คือต้องไปเบิกศูนย์ isuzu เหรอคะ คืออยากเปลี่ยนแค่เทอร์โบไม่ได้อยากทำอย่างอื่นเพิ่ม เน้นเดิมๆเอาบูสเท่าเดิมได้ไหมคะ มันจะมีปัญหาอะไรไหม รถใช้งานค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่