อยากทราบเกี่ยวกับ Email ที่ลืมไปแล้วแต่จำสำรองได้กู้คืนได้ไหม

กระทู้คำถาม
คือผมลืม Email นึงไปแล้วมันมีข้อมูลอยู่ จำไม่ได้ว่า Email มันคืออะไรชื่อ-สกุลที่ใช้จำไม่ได้เพราะรีบสมัครทำงานส่งอาจารย์ แต่ผมใช้ email ที่ใช้ประจำสำรองไว้เลยอยากทราบว่าจะทำยังไงให้รู้ว่า Email ที่ลืมคืออะไรใครรู้ช่วยผมหน่อยคับ หรือ Emailหลักที่ใช้สำรองว่ามี Email ไหนบ้าง ขอบคุณคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่