ช่วยด้วยค่ะ!! ตามหาเพลง มาสองวันเเล้วยังหาไม่เจอ

เป็นเพลงที่MVเป็นการ์ตูนน่ะค่ะถ้าจำไม่ผิดเป็นสังกัดgmm 
ตัวการ์ตูนคือผู้ชายใส่เเว่นคนนึง เหมือนจะตามหาความรักหรือเขามีเเฟนอยู่เเล้วนี้เเหละค่ะ😂ลืมเเล้วนานมากๆที่ได้ดูไป เเต่วันนึงขึ้นได้อยากจะดูเเล้วหามาตั้งเเต่เมื่อคืนจนตอนนี้ยังไม่เจอเลยค่ะอยากรบกวนให้พี่ๆช่วยหาด้วยได้มั้ยคะ 
( mv การ์ตูนผู้ชายใส่เเว่นค่ะเเล้วเหมือนวิ่งไปบนทุ่งหญ้าด้วย)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่