ตามหาหนังหรือซรีย์ค่ะ อัดอั้นมากค่ะ นึกยังไงก็ไม่ออก

นึกยังไงก็นึกไม่ออกค่ะ ไม่แน่ใจด้วยว่าเป็นหนังหรือซีรีย์หรือของชนชาติใด พอจำเนื้อเรื่องได้คือนางเอกสั่งหรือได้ยามาเป็นเม็ด เมื่อทานเม็ดนึงจะเปลี่ยนไปเป็นอีกคนค่ะที่จะแสบๆร้ายๆแต่น่ารักมากกกก ละได้ไปเจอกับพระเอก หล่อร้ายแบดบอยสุดๆๆ ขี่มแไซต์ค่ะ ละพอนางเอกทานยาทีไรก็จะชอบไปหาพระเอกค่ะ ละจำได้ลางๆว่านางเอกกับพระเอกเคยคิดหนีไปอยู่ด้วยกันค่ะ ชอบขี่มอไซต์ไปไหนมาไหนด้วยกัน แต่ในใจแอบคิดไว้ ว่าไม่เกาหลีก็จีน ญี่ปุ่นค่ะ นอนนึกมาสองสามวันแล้วค่ะ พยายามหาแล้วค่ะ รบกวนด้วยนะคะ เผื่อใครคุ้นๆ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่