จะเอาไอโฟนแฟนมาใช้ log out icloud เครื่องเก่าแล้วจะมีปัญหากัยเครื่องใหม่มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีจะเอา i phone 6s ของแฟนมาใช้แต่ตอนเค้าซื้อเครื่องใหม่เค้าไม่ได้ log out icloud เครื่องนี้ออกแต่สำรองข้อมูลที่สำคัญไว้หมดแล้ว(ยกเว้นรูปภาพ) จะสอบถามผู้รู้หน่อยครับว่าสามารถ log out ออกได้เลยมั้ย แล้วสามารถใช้โดยไม่มี i cloud หรือ apple id ได้มั้ยครับ ปล.ส่วนตัวผมใช้androidไม่ค่อยรู้เรื่อง iosเลย ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่