ละครล๊อตใหม่​ที่แอดเกรียนช่อง7ประกาศ

อยากทราบจนต้องมาสอบถามในพันทิปจากท่านผู้รู้​หรือพี่ๆแอดของช่อง7​ ผมเป็นคนหนึ่งที่ชื่นชอบบุคลิกหน้าตาของเจนนี่ไทยซุป2019​ ติดตามตั้งแต่ตอนประกวด
จะรบกวนสอบถามว่า​ละครประกาศใหม่จะมีเจนนี่ ได้เล่นบ้างสักเรื่องป่าวครับ​ รอผลงานน้องมานานมาก​ จนจะลืมไปแล้ว​ ตามไอจีก็ไม่ค่อยจะโพส​ ออกงานอะไรก็ไม่มี​ ยิ่งช่วงนี้มีเรื่องโควิด​ วันตัดสินไทยซุป2020ก็เลื่อน​ ทีแรกกะจะไปดักเจอที่งาน​  เพิ่งเข้ามากระทู้แรก​ รบกวนนิดน่ะครับ​ ท่านใดทราบขอข้อมูลหน่อยครับ
(และอีกข้อ​ทำไมกดแท็กช่อง7ถึงขึ้น​ch7hd 2อันครับ​อันไหนใช้ได้รึต้องใส่ทั้ง2อันครับ)​​ในกระทู้นี้ผมใส่อันเดียวจะถึงช่อง7ป่าวครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview