หาสถานที่เที่ยวในอุดรธานี หนองคาย บึงกาฬ

รบกวนสอบถามครับ 
พอดีมีเเพลนว่าจะไปไหว้พ่อปู่ศรีสุทโธ จังหวัดอุดรธานี  กับ เเก่งอาฮง จังหวัดบึงกาฬ
แต่วางเเผนว่าจะไปพักที่จังหวัดหนองคาย  เลยไม่เเน่ใจเรื่องเส้นทางว่าจะเดินทางยังไงดีเเละผ่านสถานที่สำคัญๆอะไรบ้างครับ 
เดินทางวันที่เสาร์ที่ 28 มีนาคม 2562 ( เดินทางไปลงอุดรธานีเวลาประมาณ 9.00 น.) กลับ 30 มีนาคม 2562 ( ขึ้นเครื่องกลับ 15.55 น.)
รบกวนขอคำเเนะนำด้วยครับ 
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview