อายุ15แล้วค่ะ เคยมีประจำเดือนล่าสุดวันที่3พค.2562 จนปัจจุบันยังไม่มาเลยค่ะ อยากทราบว่าตัวเองเป็นอะไร

ตอนนี้เครียดมากค่ะ เท่าที่จำได้คือเคยมีประจำเดือนมาอยู่2ครั้ง ตอนอายุ14 มาช่วงวันที่13กันยา2561 แล้วหลังจากนั้นก็ไม่มาอีกเลย จนวันที่3พค.2562 ก็เป็นประจำเดือนอีกครั้ง ตั้งแต่วันนั้นมาก็ไม่มีประจำเดือนอีกเลยค่ะ ไม่เคยมีเพศสัมพันธ์เลย อาการที่ผ่านมาจะมีตกขาวแบบเยอะมากๆ มีสีขุ่นๆ มีกลิ่นคาวด้วยค่ะ แต่ช่วงเริ่มไม่มีตกขาวแล้ว แต่จะมีเป็นเมือกแทนค่ะ รู้สึกว่าเมือกจะไหลตลอดเวลา รู้สึกตัวว่ามันไหลเหมือนตอนประจำเดือนไหล แล้วก็ส่งกลิ่นคาวเหมือนกันค่ะ เริ่มเป็นแบบนี้ตอนป.6 แล้วก็เป็นมาเรื่อยๆ คิดว่าปกติของคนใกล้จะเป็นประจำเดือน แต่จนตอนนี้ม
.3แล้วค่ะ แล้วตอนนี้ก็มีอาการแทรกเข้ามาคือปวดท้องช่วงล่างซ้าย งอตัวจะไม่ปวด แต่ถ้าเดินจะรู้สึกปวด ถ้านั่งแล้ใเอามือไปกดจะไม่รู้สึกอะไร แต่ถ้ายืนหรือทำตัวตรงๆอยู่จะรู้สึกปวดค่ะ แล้วก็ขณะปัสสาวะมีอาการปวดท้องนิดหน่อยค่ะ ช่วยหน่อยนะคะคืออยากรู้มาก เหมือนเป็นเรื้อรังมา3ปีแล้ว แต่ก็ไม่กล้าพบหมอสักทีค่ะ T T
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ส่วนตัวเคยมาช้าสุดอาทิตย์นุง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่