ฝันว่า คนเคยติดเชื้อ Covid-19 รักษาจนหาย อนาคตกลายเป็นแซมบี้

ผมเคยดูหนังแนวซอมบี้ หลายภาค , แนวไวรัส มากไป จนนอนฝันว่า คนเคยติดเชื้อ Covid-19 รักษาจนหาย อนาคตกลายเป็นซอมบี้
ผมไม่แน่ใจว่าเมื่อไหร่ และคนเป็นรุ่นปัจจุบันจะเป็นซอมบี้  หรือไม่ก็ รุ่นหลานในอนาคต ซึ่งพ่อแม่เคยติดเชื้อมาก่อนหรือเปล่า
ใครเคยฝันแปลกๆ แนวไวรัส หรือซอมบี้ มั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่