สอมถามครับ ตอนนี้BAM กำลังวิกฤตไหมครับ

กองทุนเพื่อการฟื้นฟูถึงกับเข้าไปถือหุ้น  ไม่ทราบว่าก่อนหน้านี้เข้ามาหรือยัง พอดีวันนี้ว่างเลยเข้าไปดูรายละเอียดแล้วเจอ  
คำถามต่อไปหุ้นที่ผู้ถือรายใหญ่เป็นกองทุนเพื่อการฟื้นฟูฯ  ถือว่าเข้าขั้นวิกฤตไหม ยังน่าลงทุนไหม
และหุ้นที่ค่า IPO  ต่ำกว่าราคาเปิดตัวคือ 17.50   ถือว่าเกิดขึ้นบ่อยไหม  แล้วมีโอกาสฟื้นไหม  

(ผมเพิ่งเข้ามาในตลาดหลักทรัพย์ครับ)

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่