ผมลือสร้างช่องยูทูปเเต่ทำยูทูปมาได้สักพักเเล้ว ผมสามารถเปิดสร้างรายได้ไดปะครับ??

คือปกติตอนจะทำยูทูปเราต้องสร้างช่องยูทูปในอรเมลเราก่อนใช่ปะครับ คือผมผมลืมสร้างช่องยูทูปขึ้นมาเเต่ดันไปลงคลิปก่อนทำให้คลิปมันลงในเมลผมเเล้วก็ลงมานานเเล้วด้วยทำให้มีคนติดตาม1,400เเล้ว 
ผมเลยอยากรู้ว่า ผมจะเปิดสร้างรายได้ได้ไหมครับเเล้วก็ทำทุกอย่างเหมือนเป็นช่องยูทูปได้เลยไหมครับ ช่วยผมทีนะทุกคน~~
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่