สอบถามครับสนใจ REBEL 500 มือสอง ต้องตรจเช็คอะไรเป็นพิเศษครับ

สนใจ REBEL 500 มือสอง ครับ ประมาณปี 2017-2018  (ไม่ค่อยสนใจตัว 2020 เท่าไหร่ option ที่ได้ผมเฉยๆ อยากได้คันมาแต่งต่อ)
พอดีเห็นลงขายกันค่อนข้างเยอะ กำลังหาคันดีๆร้านดีๆ เจอมาบ้างคันสองคันที่ถูก เลขไมล์ราวๆ 8000-15000 อยากทราบว่าต้องเช็คอะไรเป็นพิเศษกับสำหรับรุ่นนี้ หรือมี defect อะไรประจำรุ่นที่ต้องเช็คไหมครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview