ครูให้สร้างแบบ form ทำเองอะครับ

ครูให้สร้างแบบ form ทำเองอะครับคล้ายๆใน google form เป็นการจำลองระบบประกันสินค้า ผมควรจะเรียนรู้จากไหนดีหรอครับ ผมลองไปค้นหาในเน็ตเกี่ยวกับ data base ไปเจอ SQL (ครูสอนเรื่อง SA วิเคราะห์ระบบไม่ได้สอนเขียน database) ซึ่งผมไม่รู้เรื่องเลยควรจะเจาะจงหาเรื่องอะไรเกี่ยวกับ SQL ดีครับ บ้างคลิปเป็น โปรแกรมบางคลิปผ่านเว็บ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่