เล่น Daed by Daylight ด้วยคอมสเปคเท่านี้ได้มั้ย???

ตัวประมวลผล : Intel(R)Core(TM) i3-4160 CPU @ 3.60Hz 3.60GHz
หน่วยความจำที่ติดตั้ง (RAM) : 8.00 GB
ชนิดระบบ : ระบบปฏิบัติการ 64 บิต ตัวประมวลผลที่ทำงานบน x64
เราใช้ Windows 10 ค่ะ
    อยากทราบว่าจะพอเล่น Dead By Daylight ได้มั้ยคะ เราซื้อมาเล่นแล้วค่ะ แต่ว่ามันแลคมากเลย 
   อยากทราบว่าเป็นที่อะไรหรอคะ ปล.แลคแบบแลคมากๆเลยค่ะกระตุกแบบถี่ๆไม่ลื่นเลยค่ะ
                     ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่