สอบถามการเดินทาง จากประจวบคีรีขันธ์ ไป สถานีตากอากาศบางปู จ. สมุทรปราการ

เนื่องจาก ตั้งใจจะไปดูบอล ไทย-อินโดนีเซีย แต่ดันต้องมาเลื่อนการเตะ ซะงั้น
จึงต้องเปลี่ยนเส้นทางจากการจะดูบอล เป็นท่องเที่ยวแทน ค่ะ
แพลนไว้คร่าวๆคือ นั่งรถไฟไปประจวบคีรีขันธ์ นอน 1 คืน
วันที่ 2 ไปดูนก ที่สถานตากอากาศบางปู และนอนบ้านขุนสมุทรจีนค่ะ
        จึงอยากสอบถามว่า จาก ประจวบ ไป สมุทรปราการ สามารถไปได้ทางไหนบ้างคะ
ไม่มีรถส่วนตัวนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่