เด็กสตรีร้อยเอ็ดและเด็กร้ิยเอ็ดวิทยาลัยเข้ามาดูด่วน!!!!

อยากรู้ว่าโรงเรียนไหนสอบยากกว่ากันครับ(สายภาษา)

ส่วนตัวเคยไปสอบกิฟภาษาที่ร.วมาแล้ว แต่ไม่ติดครับ เลยอยากรู้ว่าถ้าจะสอบห้องธรรมดาควรสอบที่ไหนมีโอกาศติดมากกว่ากันครับ  จะสอบวันที่28/3/2563นี้ครับ แล้วที่ไหนจะสอนดีกว่ากันครับ  ขอความกรุณารุ่นพี่ช่วยยอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview