มีใครเคยโหลด​ we plus ของ​ we by the brain บ​น​ window ไหมคะ

คือเราพยายามโหลดแอพพลิเคชั่น​ we plus บน​ window (ของเราเป็น​ window 7) โดยคลิกเข้าไปตามหน้าต่างบนเว็บไซต์ของ​ we plus   we by the brain พอโหลดเสร็จแล้วมันเป็นไฟล์​ zip น่ะค่ะ​ พอจะ​ Extract files มันก็ขึ้นว่าต้องใส่รหัสผ่าน​
   ไม่ทราบว่าเพื่อนๆคนอื่นๆเจอปัญหาเดียวกันนี้ไหมคะหรือว่ามีวิธีการทำอย่างไร​ รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่