ช่วยแนะนำเกมส์mmorpgภาพสวยๆคนเล่นเยอะๆสายฟรีอยู่ได้ทีค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ช่วงนี้ปิดเทอมแล้วเหงาๆไม่ค่อยมีอะไรเล่น เลยว่าจะลองเล่นเกมส์แนวmmorpgดูบ้าง เพราะทั้งชีวิตคือนับได้เลยว่าเล่นเกมส์แนวmmorpgมากี่เกมส์กี่ครั้ง🤣

คือ อยากได้เกมส์ที่ภาพสวยๆหน่อย ขอเกมส์ที่มีคนเล่นเยอะๆ ที่สำคัญคือ "ขอเกมส์ที่สายฟรี/เติมไม่มากยังพออยู่ได้"

ถ้าจะให้ดีก็อยากให้มีการแต่งงาน ลงดัน ตีมอน มีแบบpvpแข่งกันเองตีกันเองได้อะไรทำนองนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่