สอบถามกะรัตเรื่องคู่จิ้นหน่อยค่ะ!!!

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นเลยขออนุญาต​นะคะเราเป็นกะรัตมือใหม่ที่เพิ่งจะเข้าด้อมได้ไม่นาน อยากจะบอกว่า หนุ่มๆเซบสุดยอกมากๆเลยเสียดายที่ไม่ได้อยู่ด้วยกันตั้งแต่ปีแรกㅠㅠ  แต่เรามีเรื่องที่เราอึดอัดใจมากๆ คือว่าตอนที่เราดูคลิปของหนุ่มๆน่ะค่ะหางตาเรามันดันไม่รักดี ทำให้ไปเห็นเรือ มยองโฮโจชัว​ค่ะ คือมีใครพอจะทราบแท็กของคู่นี้บ้างมั้ยคะ เราพยายามหาแล้วแต่ไม่เจอเลย ในทวิตก็คือไม่มี ไม่มีเลยเจ้าค่ะ หรือว่าเค้าไม่ได้ใช้ชื่อแท็กนี้กันตอนนี้เราโดดเดี่ยวเดียวดายในท้องเลมาก เวลาที่เจอโมเมนต์​เล็กๆน้อยก็ไม่สามารถพูดคุยกับใครได้เลย ที่ตั้งกระทู้เพียงต้องการเพื่อนร่วมอุดมการณ์​เท่านั้นค่ะ ไม่ได้มีจุดประสงค์​อะไรแอบแฝงเลย ฮึกกกกก ต้องการเพื่อนร่วมอุดมการณ์​ค่ะ!!!!! ใครพอจะทราบแท็กก็ช่วยสงเคราะห์​เราทีนะคะ ถือว่าทำบุญทำทานก็ได้ค่ะ
ㅠㅡㅠ ฝากด้วยนะคะะะะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่