รบกวนแนะนำ App ติดตามการนอนของ Apple Watch หน่อยค่ะ ?

กระทู้คำถาม
แอพไหนที่มีรายละเอียดค่อนข้างดีและมีข้อมูลหลากหลาย จะเป็นแอพฟรี หรือ แอพเสียเงินก็ได้ค่ะ

พอดีเพิ่งเริ่มใช้ Apple Watch เครื่องแรกเป็นรุ่น S5 ยังไม่ค่อยเชี่ยวชาญเท่าไหร่ กำลังศึกษาและใช้ประโยชน์จากมันอยู่

หลัก ๆ ก็จะเอามาช่วยเรื่องดูแลสุขภาพตัวเองค่ะ เห็นมีแอพช่วยติดตามการนอน เช็คลักษณะพฤติกรรมการนอนของเราและวิเคราะห์ได้

เท่าที่ลองหาข้อมูลมามีเยอะมาก แต่ก็ไม่รู้ว่าอันไหนที่ใช้งานดีสุด ข้อดีข้อเสียมันมียังไง

เลยอยากให้ผู้ที่ได้ใช้งานจริงช่วยแนะนำแอพให้หน่อย ยังไงรบกวนช่วยแนะนำให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่