ฝุ่นจับพัดลมอย่าปล่อย..โรคทางเดินหายใจ..จะถามหา..รีบล้างพัดลมเพดานด่วน III Ceiling Fan Cleaning III

สวัสดีครับ เพื่อนๆ
          วันนี้ผมเอาสาระที่ดีมาฝากครับเป็นเรื่อง เกี่ยวกับการล้าง ทำความสะอาด...พัดลมเพดาน (พัดลมโคจร) III Ceiling Fan Cleaning III
สืบเนื่องมาจากคุณแม่บ้านมาแจ้งว่า พัดลมเพดานในห้อง มีแต่ฝุ่นจับหนามาก เพราะลำพังแม่บ้านการที่จะถอดชิ้นส่วนพัดลมแต่ละชิ้น มันยากครับ ด้วยความเป็น..พ่อบ้าน..ไม่นิ่งดูดาย จึงไปจัดการถอดชิ้นส่วนพัดลมเพดานลงมาล้างทำความสะอาด... 
ผมเชื่อครับทุกท่านก็สามารถทำได้....ครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
หมายเหตุ : ฝุ่นต่างๆเป็นต้นเหตุ ของโรค ระบบทางเดินหายใจ..ยังไง โปรดอย่าละเลยมั่นตรวจเช็คและทำความสะอาด..กันนะครับ...เป็นห่วงครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่