@@@@@...Close up & Macro Showtimes ปีที่ 6 ประจำวันจันทร์ ที 9 มีนาคม 2563 ...@@@@@

ขอกราบสวัสดียามเช้า วันวันจันทร์ทุกท่านครับ สัปดาห์นี้ผมขออาสาทำหน้าที่ตั้งกระทู้ครับ
ขอเชิญทุกท่านนำภาพมาโคร หรือภาพโคลสอัพ อันทรงคุณค่าของท่าน   มาร่วมนำเสนอกัน โดยไม่จำกัดอุปกรณ์ เพศ วัย ประสบการณ์ หรือจำนวนภาพ
จะเป็นภาพอะไรก็ได้ครับ ไม่เน้น ขอให้เป็นภาพแนวมาโคร หรือโคลสอัพ เป็นใช้ได้
ถ้าทุกท่านพร้อมแล้ว เชิญนำเสนอภาพได้ ณ บัดนี้...

วันจันทร์สัปดาห์หน้าขอจิตอาสานะครับ ใครตื่นก่อน นึกได้ก่อน ตั้งเลยครับไม่ต้องรอกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่