รองท้าผ้าใบสีขาวตรงส่วนที่เป็นผ้าทำความสะอาดยังไงคะ

เผื่อบางคนนึกภาพไม่ออก เป็นรองเท้าสีขาวของ adidas neo นะคะ ตรงด้านนอกจะเป็นหนังสีขาวปกติ ส่วนตรงลิ้นรองเท้ารู้สึกจะเป็นผ้าตาข่ายแบบนิ่มๆค่ะ
เราซื้อน้ำยาขัดรองเท้ามาขัดค่ะ ตรงส่วนด้านนอดที่เป็นหนัง คราบหลุดออกง่ายมาก ขัดแล้วขาวเลย แต่ตรงส่วนที่เป็นลิ้นรองเท้า เราบีบน้ำยาลงไปแล้วใช้แปรงขัด รู้สึกว่าขัดไม่ออกเลยค่ะ แถมคราบสกปรกจากแปรงซึมลงไปอีก ทำให้ดำกว่าเดิม
ไม่ทราบว่าเราควรทำความสะอาดยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่