การรับงานดราฟรูปขาย ถือว่าละเมิดลิขสิทธิ์มั้ยคะ

สวัสดีค่ะ พอดีช่วงนี้สนใจอยากรับดราฟรูปขายค่ะ
คำถามคือ ถ้ามีคนมาจ้างเราดราฟจากรูปเขาเอง
จะถือว่าละเมิดลิขสิทธิ์มั้ยคะ เราสามารถทำได้มั้ย และควรตั้งราคาเท่าไหร่ดี
เห็นตั้งราคาในทวิตหลักสิบถึง200 บาท 

ปล.ขอแนบรูปผลงาน ไว้พิจารณาร่วมด้วยค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่