สั่งอะไหล่ขาแว่น ray ban ได้จากไหนบ้างครับ

พอดีขามันหักไปเลย 1 ข้าง เชื่อมไม่ติดด้วยครับ

ไปตามร้านแว่น รวมถึงร้านที่ซื้อกรอบมา ก็สามารถสั่งได้ ราคาที่ผมเจอมีตั้งแต่ คู่ละ 1800 2500 หรือข้างละ 1500 ก็มี โดยร้านที่ว่าชัวร์ว่าแท้แน่ๆ ก็คือราคาข้างละ 1500 แถมยังต้องรออีก 45 วัน คาดว่าต้องสั่งผ่านตัวแทนนำเข้า กว่าจะส่งมาทีละทอดอีกทีเลยนาน

ถ้าหากสั่งเองจากตปท ผมลองค้นหาดูเจอเว็บ replacementlenses.net พบว่าข้อมูลครบ น่าจะได้ของตรงรุ่น และราคาประมาณไม่ถึง €40 แถมฟรีชิ้ปปิ้ง ถึงภายใน 10 วันอีก เลยสงสัยว่าเว็บพวกนี้ได้เป็นอะไหล่ของแท้ชัวไหมครับ หรือว่ามีเว็บไหนที่แท้แน่ๆ แนะนำหน่อยครับ

หากแท็กผิดต้องขออภัยครับ แว่นตาก็น่าจะเป็นเครื่องประดับชิ้นนึงเช่นกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่