รูบี้ของรินค่ะ คทาของโทซากะ ใช้อันไหน อันไกนต่างกันยังไง

คือจะคอสเพลย์อะค่ะ คอสยัยรินเวอร์สาวน้อยเวทมนตร์ ภาค fate/Kaleid Liner Prisma Illya อะค่ะ พอดีดองไว้ขี้เกียจะดูค่ะ อยากทราบว่า คทาอันไหนคือของรินหรอคะ สีแบบไหน พอดีว่าเห็นมีสามแบบอะค่ะ บางคนบอกใช้รูยี้สีแดงปกติก่อนยกให้อิลิยาอะค่ะ แล้วาีที่เหลือนี่ยะงไงหรอคะ เพราพมันมีอันนึฃที่ด้ามสีชมพูแดง บางคนก็อันนั้นของรินอะค่ะ อยากทราบว่ารินใช้อันไหนตอนไหนย้าง ถ้าเป็นสปอยล์รบกสนปิดให้นิดนึงนะคะ ถึงจะดองแต่กังอยากดูอยู่55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่