ขอเพลงซักคนละเพลงครับ กำลังจะ update playlist

เพลงล่าสุดที่เพิ่มก็ รักติดไซเรน ตั้งกะหมอเป้งฮิตๆโน่นเลย
แต่หลังจากติด netflix ก็ลืม joox ไปเลย 55555

วันก่อนไปได้ยินเพลงวันสบายเข้า รู้สึกฟังแล้วสบายๆดีจริงๆ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ตอนนี้เลยคิดจะอัดเพลงเข้า playlist เพิ่มครับ ฟังแก้เหงา ฟังตอนขับรถ ฟังเรื่อยเปื่อย

เพลงที่อยากได้ : เอาเพลงที่ฟังแล้วร่าเริง/chill/relax/เคลิ้มๆ/เย็นใจ
เพลงที่ไม่อยากได้ : punk/hard core/เศร้า/อกหัก

อีกนิดครับ ขอเป็นเพลงสากล/ไทยสากลครับ

อะอีกนิดนึงครับ ขอเพลงใหม่ๆหน่อย ซักไม่เกินครึ่งปีได้

อะอะอีกนิดนึงน่า [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

มีเพลงอะไรเพราะๆแนะนำเข้ามาได้เลยฮะ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ อมยิ้ม21
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่