อยากทราบการเดินทางเที่ยวในอยุธยา และวิธีเดินทางไปหมู่บ้านญี่ปุ่นค่ะ

พอดีมีงานจะไปถ่ายทำวิดีโอในอยุธยาน่ะค่ะ
อยากทราบว่าในอยุธยาสามารถขึ้นเรือไปหมู่บ้านญี่ปุ่นตรงไหนได้บ้างคะ พอดีเห็นในหลายๆเว็บเค้าบอกว่าไปหมู่บ้านญี่ปุ่นสามารถนั่งเรือไปได้อ่ะค่ะ

เช่าจักรยานราคาเท่าไหร่คะ หรือถ้าเช่ารถตุ๊กๆแบบเหมา ราคามันประมาณไหนคะ เช่าแบบทั้งวัน
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะคะ  พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่