ดั่งดวงหฤทัย มีใครแอบอยากเห็น น้ำตาล พิจักขณา เล่นเป็นเจ้าหญิงแห่งทานตะบ้างครับ

ได้เลยนะ น้ำตาลสวย สูง ขาว สง่า บุคลิกดี อยากเห็นน้ำตาลเล่นเป็นเจ้าหญิง เสียดายน้ำตาลไม่เล่น แต่ในเมื่อพี่ไก่เลือกแยมแล้วก็คือโอเค อาจจะมองเห็นอะไรบางอย่างในตัวแยม ผมไม่เคยดูผลงานของแยมนะ แต่จะเปิดใจดูเรื่องนี้เป็นเรื่องแรก อาจจะชอบขึ้นมาก็ได้ ยังไงก็ดูจนจบแน่นอนครับ ติดตามเป็นกำลังใจให้ทุกตอนด้วย ขอให้เรทติ้งปังๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่