ขอเสียงคนจะไปดูบอลยูโรหน่อยครับ เอายังไงดี

ตอนนี้ไวรัสระบาดหนักในยุโรป หลายๆประเทศมียอดผู้ติดเชื้อและเสียชีวิตมากขึ้น
ยูโร 2020 ครั้งนี้ก็มาแปลก คือมีประเทศเจ้าภาพหลายประเทศ ซึ่งส่วนใหญ่ก็ตืดเชื้อไวรัส อาทิ อิตาลี (แข่งที่โรม) เยอรมนี (แข่งที่มิวนิค) สเปน
(แข่งที่บิลเบา) อังกฤษ (แข่งที่ลอนดอน) เป็นตัน

ผมได้ตั๋วดูที่เซนต์ปีเตอรส์เบิรก แล้วกะว่าจะไปเที่ยวรัสเซียด้วย ตอนนี้ชักกังวล

วันก่อนเมล์ไปถามยูฟ่า เขาก็บอกว่าโปรแกรมทุกอย่างยังเหมื่อเดิม

มีใครอยูในสถานกาณ์แบบนี้บ้างครับ แล้วคิดจะทำยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่