ในรายการ Rupaul's ​drag ​race​ จะมีโอกาสที่จะมีผู้เข้าแข่งขันเป็นคนไทยไหมครับ? แล้วถ้ามีคุณคิดว่าจะเป็นใครครับ?

ผมก็ติดตามรายการนี้มาตลอดตั้งแต่Season8 และย้อนกลับไปทุกSeason ผมจะเห็นทุกSeason ต้องมีคนเอเชียซักหนึ่งคน ถ้าDrag queen คนไทยไปสมัคร คุณคิดว่ามีโอกาสไหมครับ และถ้ามีคุณคิดว่าใครจะพอไปฟาดกับประเทศอื่นได้บ้างครับ ทั้ง Perform Talent และ Beauty ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่