ถ้าติดตม. เกาหลีไม่สามารถเช็คอินที่สนามบินได้จริงไหมค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะพอดีติดตม. ก่อนหน้านี้เพราะเอกสารเรียนไม่พอ แล้วจะไปอีกครั้งเพราะก่อนหน้านี้ 
มีจองเรียนภาษาเกาหลี กับสถาบันในเกาหลีไว้ค่ะ 2 เดือน ทางสถาบันจะออกเอกสารให้ค่ะ
หรือคนเกาหลีสามารถช่วยเซ็นรับรองอะไรได้ไหมค่ะ พอดีแฟนเป็นคนเกาหลี สามารถเช็คอินไปเกาหลี
ได้ปกติไหมค่ะ ผู้รู้ช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่