คำถามจิตวิทยา - สี รูปร่าง ขนาด คุณคิดว่าอะไรมีความสำคัญมากที่สุด และ มากรองลงมา สำหรับการออกแบบผลิตภัณฑ์ เพราะอะไร

สำหรับการออกแบบ ผลิตภัณฑ์เพื่อวางขายในท้องตลาด รวมถึง บรรจุภัณฑ์ของมัน คุณคิดว่า ในการพิจารณาเพื่อตอบสนองลูกค้า ปัจจัยไหนมีความสำคัญมากที่สุด รองลงมา และ น้อยที่สุด ตามลำดับครับ

ปล. ตำแหน่งคำในชื่อกระทู้ ไม่ใช่คำตอบของผมนะครับ เพียงแค่เรียงตามพจนานุกรม Color Shape Size
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่