แฟนผมอยู่ๆก็เงียบไป ทำไงดีครับ

ผมได้ทะเลอะกับแฟนไปเมื่อวานเรื่องที่แม่จับได้ว่าโอนเงินให้แฟน(แม่ยังไม่รู้ว่าผมมีแฟน)  ผมเลยแกล้งบอกไปว่าโอนให้เพื่อนคนหนึ่ง  เพื่อนคนที่แนะนำให้น้องเขาให้รู้จักกับผม  จากนั้นเราก็ทะเลอะกันเพราะน้องเขาไม่อยากให้ผม/ปพาดพิงถึงเพื่อนคนนั้น  น้องเขาเคารพเพื่อนคนนั้นมาก น้องเขาก้เงียบไป ทักไลน์ไปไลน์ก็อ่านอยู่ แต่ไม่ยอมพิมพ์กลับมา  จะโทรหาก็ไม่ได้  ควรทำยังไงดีครับ  ทะเลอะกันได้ 2 วันแล้วครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่